คืนสุขที่เชียงใหม่ **ช่วยเผยแพร่**

View previous topic View next topic Go down

คืนสุขที่เชียงใหม่ **ช่วยเผยแพร่**

Post  zenon449 on Mon Oct 04, 2010 4:25 pm

วันหนึ่งผมเล่นเอ็มและได้รู้จักกับผู่หญิงในเอ็มชื่อแพท เธอเป็นลูกเจ้าหน้าที่โรงพยายาลในจังหวัดเชียงใหม่ ผมนั่งรถจากกรุงเทพไปหาเธอที่เชียงใหม่ครับ ผมไปถึงเชียงใหม่ตอนตีสามกว่า เลยไปพักที่โรงแรมไนว์พาซ่าอินท์ ผมโทรหาเธอๆเธอบอกจะมาหาผมตอนเจ็ดโมง เมื่่อเธอมาหาผมที่โรงแรม ผมได้กอดจูบเธอ ไซร้ซอกคอเธอ และพาเธอไปที่เตียงนอน เริ่มถอดเสื้อเธอออก ผมต้องอุทานแม่เจ้าโว้ยนมใหญ่ฉิบหาย ผมดูดนมเธอบีบนมเธอเล่น และอีกมือล้วงลงไปในหีขอแพทๆร้องว่าพี่นายย์อย่าทำอะไรแพทเลยหยุดเถอะ ผมรึจะหยุดง่ายๆๆผมล้วงลงไปในโคกหีของแพทและเริ่มที่จะถอดกางเกงเธอออก และเริ่มเลียหีเธอโคกหีเธอหมอยไม่มีเลยเธอโกนครับโกนหมอยเธอออกหมดเลย ผมเริ่มเลียหีเธอจากเม็ดแตด ลงมาที่ปากรู เลียวนไปซ้ายขวา สลับกันและเริ่มดูดเม็ดแตดเธอจนเธอครางออกมา และส่ายสะโพกรับลิ้นผมเป็นอย่างดีส่วนอีกมือผมบี้หัวนมเธอจนเธอเสียวสุดๆๆและลิ้นก็เลียเม็ดแตดจนเธอร้องออกมาว่าเสียวจังฉี่จะแตกแล้ว ผมบอกแตกออกมาเลย สักพักน้ำสาวเธอออกมา เธอดิ้นมาก และผมก็ถอดเสื้อกางเกงผมออก เธอเห็นควยผมเธอตกใจมากเพราะเธอไม่เคยเห็นควยผุ้ชายมาก่อน ผมให้เธอดูดควยให้ผมเธอทำไม่เป็นฟันเธอครูดควยตลอดเลย ผมเลยจับขาเธอแยกออกมาผมหัวหัวควยของผมลงไปถูกับหีของแพท และค่อยดันเข้าไปมันเข้ายากมากครับ เพราะเธอไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อนเลย ผมค่อยดันแพทร้องเจ็บมากๆๆให้ผมเอาออกก่อนผมดูดปากแลกลิ้นกับเธอสลับกับดูดนมเธอ เมื่อเะอเสียวผมดันเข้าไปจนมิดด้ามเริ่มซอยเข้าๆๆออกๆๆในหีของเธอ แพทร้องควญคราญครางมากร้องดังตลอด เธอบอกว่าเะอเสียวมากพี่นายเย็ดแรงๆๆเลย ควยพี่ใหญ่จัง ผมจับขาเธอพลาดบ่าและเย็ดเธอแรงๆๆแต่ละทีเสียบแบบเน้นๆๆจนเธอร้องบอกว่าแพทไม่ไหวแล้วออกแล้ว ผมรู้ว่าภายในของเธอตอดเป็นอย่างดี แต่ผมก็งั้นความเสียวไว้ไม่ไหวผมแตกออกมาบนหีเธอ ผมถอดควยออกมาเลือดสดๆๆเต็มควยผมเลย และที่นอนมีแต่เลือดของเธอฉีกครับ ผมพาเธอไปอาบน้ำเร้าโลมเธอในห้องน้ำ สักพักแฟนเธอโทรมา ผมจับแพทเย็ดไปในขณะที่เธอคุยโทรศัพท์ แฟนแพทถามว่าทำไรอยู่ เสียงเหมือนโดนเย็ดอยู่เลย ผมบอกให้เธอเปิดลำโพง แฟนแพทก็ยังถามว่าทำอะไรแอบไปเย็ดกับใคร ผมตอบกลับไปว่าเย็ดกับกูไง แฟนมึงอ่ะกูเปิดซิงให้แล้วนะดว้ย อยากรู้ไหมว่ากูอ่ะเย็ดรูไหนอยู่กูกำลังเปิดรูตูดให้มึงไง ให้กูเย็ดเสร็จก่อนนะโว้ย บาย และผมก็วางโทรศัพท์ไป และเราสองคนแลกกันดูดปาก ผมเย็ดเธอมันมาก เย็ดกันท่าหมาจนเธอร้องบอกว่าพี่นายย์แพทไม่ไหวแล้วจะออกอีกแล้วผมกระแทกส่งเธอไปหาสวรรค์ และผมจับเธอเย็ดท่ากระดี่เลอะขอน จนผมเสร็จและกอดเธอ ตอนเย็นผมต้องกลับไปทำงานที่กรุงเทพเลยนั่งเครื่องมาเพื่อไม่ให้น้องจูนเมียรักสงสัย

zenon449

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics