เพื่อนแฟนขี้เหงา

View previous topic View next topic Go down

เพื่อนแฟนขี้เหงา

Post  Admin on Wed Oct 07, 2009 9:55 am

ผมชื่อ J ครับ มีแฟนแล้วชื่อบี เธอขาวหมวยครับ
หน้า อก 34 เราคบกันมา 2 ปีกว่าแล้ว เอากันก็ไม่ค่อยบ่อย ครับ
เพราะว่าสถานที่ไม่ค่อยจะเอื้ออำนวยเท่าไหร่แต่เอากันทีไร บี จะ
sex มาก เอาไม่ต่ำกว่า 3 ยก เรื่องที่จะเล่าวันนี้ เนี่ย
ก็ไม่ใช่เรื่องผมเอากับแฟนหรอกครับ แต่มันรวมเพื่อแฟนด้วย
คือเรื่องก็มีอยู่ว่า มีอยู่วันนึง
ผมต้องไปทำรายงานที่บ้านบีครับ ซึ่งเป็นรายงานกลุ่ม ผมกับบี
อยู่กลุ่มเดียวกับ แพท ซึ่งเป็นเพื่อน บี
ส่วนผมไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่แพทเป็นคนตัวเล็กๆ ขาวๆ ครับ
หน้าตาสวยกว่า บีแฟนผมเสียอีก หน้าอกก็ใหญ่คับ บางทีผมก็แอบมอง
แพท ในชั้นเรียนบ่อยๆ แต่ด้วยความที่มีแฟนแล้ว ก็เลย
ไม่อยากจะคิดอะไรเกินเลย วันนั้น แพทก็มาทำงานที่บ้านบีครับ พอดี
วันนั้นเป็นวันศุกร์ที่บ้านบีไม่มีคนอยู่ เพราะไปต่างจังหวัด 3
วันเราเลยทำรายงานในห้องของบี กว่าจะเสร็จก็ประมาณ 5 ทุ่มกว่า ๆ
ผมง่วงเลยนอนไปข้างๆเตียง ปล่อยให้ สาวๆ เค้านั่งคุยกันต่อ
เพราะเค้ายังไม่อยากนอนแต่พอกำลังเคลิ้มๆ จะหลับ ผมก็ได้ยิน
แพทถาม บี ครับว่า บีเคย มีอะไรกันกับผมหรือยัง
ไอ้ผมก็เลยแกล้งหลับตา แล้วแอบฟัง2 สาวคุยกันต่อ...บีก็เงียบ!
อยู่พักนึงก็ตอบ ครับว่า เคยแล้ว เพราะ แพท
คะยั้นคะยอให้ตอบบอกเป็นเพื่อนกันไม่เป็นอะไรหรอก บอกมาเถอะ ...
แพทก็บอกบีต่อว่า ดีจัง แฟนแพทไปเรียนเมืองนอกตั้งปีแล้ว เหงา
จะตาย ไม่ได้มี sex เลย แล้วแพทก็ถามว่า ผมใหญ่ไหม บีก็ตอบว่า
5.5 x 5 แพทก็บอก ว่า แหม ไม่ค่อยใหญ่เลย ไอ้ผม
ก็อายพอควรครับแม่กล้าลุกขึ้นมา... แต่ บี ก็แก้ตัวว่า

แต่ผมอึดนะ เอากันทีไร เกือบ2 ชั่วโมงทุกที แพทก็ บอกอืม
ก็ดีไปอย่าง แฟนแพท นะ 5 นาทีก็เสร็จแล้ว บางทีแพทยังไม่เสร็จเลย
หลังจากนั้น สองสาวเค้าก็ปิดไฟครับ
เหลือแต่ไฟหัวเตียงเปิดทิ้งเอาไว้ ด้วยความง่วงผมก็เลยหลับไป
มาตื่นเอาอีกทีเพราะได้ยินเสียงครับ เสียงบี คราง ( ปกติ
บีร้องดังมากเวลาเอากัน ) ผมเลยแกล้งหลับ แล้ว แอบดู ครับ
ปรากฎว่า บี กับ แพท กำลัง เล่นกันอยู่ครับ โดบแพท
กำลังเลียหว่างขาบี อยู่ครับบีแฟนผม ตอนนี้ แก้ผ้าหมดแล้ว
ส่วนแพท ถอดกางเกง แต่ยังใส่เสื้ออยู่ ส่วนผม ถึงตอนนี้
น้องชายก็แข็งทันที แต่ยังแกล้งหลับต่อ ต่อมาแพทก็เลีย ขึ้นมา
ตามตัวบี แล้วก็ เลียหน้าอกบีครับเสียงบีครางดัง อา อา
ไม่ได้ศัพท์เลย แล้ว บีแฟนผมก็ลุกขึ้นมาทำบาง โดยบี จับแพทนอน
บนเตียง แล้! วล้วงเสื้อ เข้าไปถอดยกทรงแพทออก
แล้วบีแฟนผมก็ประกบ ปากดูดกับแพทส่วนช่ว
งล่างของสองคนก็ถูกันใหญ่เลยครับ สองคนถูกันมันมาก
ครางกันเสียงดังโออา ... ลั่นผมได้ยินเสียงแพทบอก เร็วๆเลย บี
ดังลั่นห้องเลยไอ้ผมตอนนี้ก็ทนไม่ไหว ก็เลย ลุกขึ้นมา
สองคนนั้นเห็นผมตื่นก็ตกใจครับ รีบ เอา ผ้าห่มมาปิดตัวเอาไว้

ส่วนผมก็แกล้งถามว่าทำอะไรกัน เสียงดัง ..
แพทหน้าแดงไม่ยอมตอบ บีแฟนผม ถึงตอนนี้คงจะเงี่ยนเต็มที่ เลย
พุ่งมาหาผม แล้วถอดเสื้อกางเกงผมออกเลียไปทั่วตัว แล้วก็บอกผมว่า
แพทเหงาเพราะแฟนไปเมืองนอก แล้วก็หันไปถามแพทว่า ให้ J ช่วยไหม
บี อนุญาติ ทาง แพท ก็คงว่ากำลังได้ที่ แกพยักหน้าแล้วรีบลงมา
หาผม จับ ไอ้หนูผมดูดทันทีเลย ส่วนบีก็ขี้นมานั่งเอาของบี
จ่อปากผม แล้วก็ถูใหญ่ ผมก็แลบลิ้นไปเลียติ่งบี
ซักพักแพทก็หันก้นมาทาง บี แล้วบีก็ก้มไป เลียของแพท
แล้วก็เอานิ้วใส่เข้าไปชักเข้าชักออก ผมเลีย ของบีอยู่ได้พักนึง
ก็รู้สึกว่า ข้างล่างจะไม่ใช่ปากแพทซะแล้ว แพทกำลังค่อยๆ
เอาของเธอ สวมลงมาบนน้องชายของผม ของแพท ฟิตมาก
ฟิตกว่าแฟนผมซะอีก คงเพราะตัวเล็กกว่า
แล้วแพทก็ขย่มแรงมากปากก็ร้องว่า โอ เสียวเหลือเกิน ส่วนตอนนี้
บีก็ยัง เอาหี ถูหน้าผมอยู่ ผมเสียวไอ้หนูของผมมาก
แพทขย่มไม่ยั้งเลยผมเห็! นสองสาว เค้า เอื้อมตัวมาดูดปากกันด้วย
ตอนนี้แพทยังไม่ถอดเสื้อเลย มือบีก็ขยี้นมแพทอย่างเมามัน
มือแพทก็ยื่นมาช่วยผมขยี้ติ่งบี อยู่นานเหมือนกัน จน
แพทร้องเสียงดังบอก จะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว แล้วแพทก็โยก
ตัวบดคลึก น้องชายผม ตอนนี้ผมเสียวมากจนแทบจะทะลัก ของแพทตอดผม
3-4 ที แล้วแพทก็เสร็จ แล้ว ก็ลุกออกจากตัวผม ผมพยายาม
ยกก้นตามเพราะยังมันอยู่ไม่อยากให้แพทไป
แล้วแพทก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ว่าแล้ว บี
มาดูดเลียของผมโดยไม่รังเกียจน้ำ ของแพทเลย
บีเลียเก่งากเพราะลิ้นยาว
ผมเสียวแอ่นเอวขึ้นตั้งหลายครังแล้วก็ขึ้นมาขย่มผมต่อซักพักปากก็ครางซีด๊
ๆ อา .......ดังมาก
แล้วผมก็ลุกขึ้นมาจับขาบียกแล้วก็เอา
โยกแรงๆ อยู่ประมาณ 10 นาทีจนบีร้องบอกไม่ไหวแล้ว
ไม่ไหวแล้วบีเสร็จเลยนะ ๆ แล้วของบีก็ตอดผม 3-4
ทีไอ้ผมก็เกร็งไว้สุดตัวแล้วก็ชักออกมา ถึงตอนนี้ แพท
มาจากไหนก็ไม่รู้คว้าของผม เข้าปากแล้วดูด
น้ำผมจนผมเสียวต้องยกตูดตามปากแพทเลย แพทดูดน้ำจนหมดแล้วก็เลีย
ของผมจนสะอาด บี แฟนผมยังไม่เคยทำอย่างงี้เลย เพราะ เธอบอกว่า
พอกินเข้าไปแล้วมันจะเหนียวคอ ทั้งวัน พอเอาเสร็จ
ผมอยากจะเอาต่ออีกรอบ แต่แฟนผมบอกไม่ให้แล้ว ให้เ!
อาทีเดียวใจผมนึกเสียดาย แต่ก็ต้องยอมแฟน แล้วเราสามคนนอนหลับ ไป
ตื่นเช้ ามา ผมลุกไปเข้าห้องน้ำ พอออกมา
แพทก็เดินมาเข้าห้องน้ำพอดี
แพทยังสวมเสื้อสีขาวตัวเมื่อคืนอยู่เลย
ผมยังไม่ได้เห็นนมแพทเต็มๆ เลย เลย ดึงแพทเข้าห้องน้ำ ดูดปาก
แพทก็แลกลิ้นกับผม อย่างคนรู้งาน
ผมเริ่ม เค้นนมแพท
ดูดไซร้คอ ลงมา อีกมือก็ลูบของแพท
เพราะข้างล่างไม่ใส่อะไรอยู่แล้วผมสอดนิ้วเข้าไปชักเข้าออกเร็วๆ
ปากก็ดูดนม เลียนมอยู่นอกเสื้อไปด้วย แพทได้แต่คราง ซี้ดอา ....
อา ปากก็บอกว่าเสียวจัง ผมถอดเสื้อแพทออก ตอนนี้เห็นนมแพทเต็มๆ
แล้ว สวยมาก ใหญ่พอๆ กับขอแฟนผมเลย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ
เต้ายังสวยอยู่เลย ผมมีอารมณ์มากพอเห็นนมแพท บอกว่า
แพทนมสวยจังขอเราดูดนะ แล้วผมยกตัวแพทนั่งบน
เค้าเตอร์อ่างล้างหน้า แล้วก็ดูดเลียนมแพท แพทก็รอ้งใหญ่เลย
ผมดูดนมแพทอยู่นานมากเลียทั้งเต้าซ้ายเต้าขวา แพทก็ได้แต่ร้อง J
จํา ๆ แพทเสียว ๆ จนน้ำ ข้างล่างแพทเยิ้มไปหมด
แพทจึงจับผมผลักลงไปนั่งบนโถส้วม แล้วขึ้นมาขย่มผม แรงมาก
จนผมเสียวมากต้องดูดนมแพท แลกคืน
แพทขย่มอยู่พักนึงของแพทตอดกระตุก ๆแล้วแพทก็ร้องบอก แพทเส็จแล้ว
J จํา แพท มีความสุข มากเลย J จํา....แล้ว ก็ลุกออก ผมเลย
ผลักแพท นอน ลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็จับของผมใส่!
แล้ว
เอาแพทบ้าง ผมเอาแรงมาก จนแพทร้อง บอก โอยย J เราไม่ไหวแล้ว ๆ
เราจะเสร็จ แล้ว แพทก็ตอดผม
แล้วก็ร้องอ้า...ออกมาเสียงดังส่วนผมยังไม่เสร็จ เลย
จับแพทต่อท่าหมา ก้นแพทสวยมาก ผมเอาไปก็เอื้มมือไปขยำนมแพทไป
อีกมีอก็บีบก้นแพทจนอดงไปหมดจนแพทร้องบอกไม่ไหวแล้วๆอีกรอบ
แล้วก็เสร็จอีก หลังจากนั้น เราก็กลับมาท่าข้างหน้าอีก
โดยผมเอาขาแพทพากบ่าเอาเอาขย่มแรงๆ จนผมจะทนไม่ไหว บอกแพท
ว่าผมจะเสร็จแล้ว แพทบอกอย่าออกข้างในนะ ให้ชักออกมา
พอผมชักออกมาแพทก็คว้าของผมไป ใส่ไว้ตรงนมเธอ เธอบอกว่า
เอานมเราสิ J ผมก็เลยเอานมแพท นมแพทใหญ่ มากเอามันมากเลย
แพทร้องครางไม่เป็นศัพท์ บอกเอาเลย ๆ เสร็จเลยๆ ผมทนไม่ไหว เลย
แตกกระฉูด น้ำ พุ่งเต็มหน้าแพทเลย แพทก็ดูดเลียให้อีก
แล้วเราก็ไปเอากันต่อในห้องบี อยู่ดีๆ บีตื่นมา
ก็เลยมาร่วมวงด้วย ปรากฎว่าเสาร์อาทิตย์นั้น ผมเอากแพทกะบี ไป 9
รอบกลางวัน 3 กลางคืน 3 วันอาทิตย์ 3แอบเอากะแพท อีก 5 รอบ
ตอนกลางคืนบีหลับ 2 เช้าวันอาทิตย์ 3
ไม่รวมตอนเช้าวันเสาร์ในห้องน้ำอีก แพท เซ็กจัดมาก เอาจนผม
น้ำหมด เลย เจ็บด้วย แต่ก็มัน
ตอนบ่ายวันอาทิตย์กลับบ้านขาอ่อนเลย ส่วน บี แฟนผม กะแพท ! นอน
ซมวันจันทร์ไป ม. สาย หลังจากนั้นผมก็เอากะบี กะแพท
เกือบทุกอาทิตย์เ พราะแพทอยู่หอ เลยมีห้องไปลงกัน
บางวันผมเงี่ยนๆ ก็ไปเอา แพท แต่ เมื่อ เดือนที่แล้ว
แฟนแพทกลับมา ผมเลย อด ...
ตอนนี้ก็เลยเหมือนเดิม
เอาบีได้ไม่บ่อย เพราะไม่มีที่ลง แล้วบีก็ไมยอมไปโรงแรมกะผมซักที
เรื่องของผมก็มีเท่านี้และครับ ... แล้ววันหลังจะเขียนมาเล่าใหม่

Admin
Admin

View user profile http://av10bath.forumotion.net

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top