เด็กเป็นงาน

View previous topic View next topic Go down

เด็กเป็นงาน

Post  Admin on Wed Oct 07, 2009 9:50 am

สวัสดีครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน
ผมชื่อแนทครับตอนนี้ผมอายุ 17 แล้ว
แต่ผมจะเล่าเรื่องราวของผมตอนที่ผมเรียนอยู่ม.3 ให้ฟังครับ
เข้าเรื่องครับ ผมไปจีบเด็กม.2 คนนึง ชื่อหวานครับ กะจีบเล่น ๆ
เพราะว่าผมกับเพื่อน ๆ ทุกคนก็เป็นที่ชอบม่อสาว ๆ
อยู่แล้วน่ะครับ แต่ว่าหวานดันเล่นด้วย
หวานไม่ใช่เด็กที่หน้าตาดีหรอกครับ
แต่ก็ดูได้และที่สำคัญนมใหญ่มาก ขาก็สวยครับ
แต่เสียอย่างเดียวคือว่าผมหยิก ผมก็ม่อหวานไปได้ซัก 2
สัปดาห์ได้แล้วผมก็ชวนหวานไปบ้านเพื่อนผม หวานก็ไปด้วย
ที่บ้านมีพวกเพื่อนผมไปอยู่ก่อนแล้ว 7 คนครับ
ผมก็พาหวานขึ้นไปบนห้องของเพื่อนผม
แล้วพวกเพื่อนผมก็อยู่ข้างล่างกัน
ผมคิดว่าหวานก็คงจะรู้อยู่แล้วว่าผมจะพามาทำอะไร
แต่ก็ยังยอมมาด้วย และผมก็คิดว่าหวานอาจจะไม่ซิงแล้วก็ได้
พอพาเข้าห้องผมก็ไม่รอช้า
พาหวานไปนั่งบนเตียงแล้วก็เริ่มกอดจูบหวาน หวานก็ยินยอมแต่โดยดี
ผมเริ่มจากหอมแก้ม แล้วก็มาจูบที่ปาก
แล้วก็จับหวานนอนลงกับเตียงแล้วก็ไซร้ตามซอกคอจนไปถึงหูผมก็เป่าหูเบา
ๆ หวานก็บอกว่าจั๊กจี๊ แล้วก็ใช้ลิ้นเลียใบหูของหวานเบา ๆ
แล้วก็กระซิบบอกหวานว่าอยากกินนมจังเลย
หวานก็บอกว่าแล้วทำไมไม่กินซะเลยล่ะ
แล้วผมก็ลุกขึ้นมานั่งแล้วจัดแจงถอดเสื้อของหวานออก
พอถอดออกมาเห็นยกทรงของหวานน่ารักมาก เป็นลายสก๊อตสีน้ำเงิน
ผมก็รีบปลดตะขอออก
แล้วก็จับหวานนอนอีกแล้วก็เริ่มกินนมอย่างอร่อย
ผมเอาสองมือลูบไล้ที่ฐานนมอย่างเบา ๆ
และเอาลิ้นวางลงบนหัวนมที่น่าดูดของหวาน
หัวนมของหวานมันสู้กับลิ้นของผมครับ มันแข็งมาก แล้วนมก็ตึงมาก
ผมใช้ลิ้นวนรอบ ๆ หัวนมหวาน หวานก็ตัวเกร็งแล้วครางออกมาเบา ๆ
แขนของหวานก็มากอดตัวผมแน่นมาก
ผม
ก็ไม่สนใจ เล่นนมของหวานต่อไปอย่างสนุกปาก สนุกมือ
ผมเอาลิ้นของผมเลียต่ำลงมาเรื่อย ๆ เลียหน้าท้องของหวาน เลียสะโพกของหวาน
ตอนนั้นหวานคงจะเสียวมาก
แล้วผมก็ถกกระโปรงหวานขึ้นมาก็เจอกับกางเกงในลายสก๊อตสีน้ำเงินเหมือนกับ
ยกทรง แต่ที่สำคัญมันนูนโหนกออกมาจนน่ากินมาก
ผมใช้นิ้วเขี่ยกางเกงในให้เป็นรอยแยกแล้วก็เอานิ้วคลึงที่รอยแยกนั่นพร้อม
กับใช้ลิ้นเลียต้นขาที่ขาวสวยของหวาน
เล่นตรงนั้นได้ซักพักก็ขึ้นมาจูบปากหวานพร้อมกับเคล้นนมหวานอย่างมันส์มือ
แล้วก็ลงมาที่จิ๋มของหวานอีกครั้งแต่คราวนี้ทนไม่ไหวเลยถอดกางเกงในหวานออก
เลย พอถอดออกมาก็เจอกับขนที่ขึ้นมาพองาม ผมเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหวาน
ข้างในมันมีน้ำลื่น ๆ เหนียว ๆ อยู่เต็มไปหมด
ผมเอานิ้วคว้านไปรอบแล้วก็เอานิ้วอีกข้างนึงแหย่ตามเข้าไปแล้วแหวกแคมออกมา
เห็นเม็ดติ่งสีแดงอ่อน ๆ
แล้วใช้ลิ้นเลียเม็ดติ่งและเลียเข้าไปในแคมของหวาน ตอนนั้นหวานเกร็งมาก
เอามือมาไปจับเหล็กที่หัวเตียงแล้วสองขาก็บีบหัวผมซะหายใจไม่ได้
แล้วผมก็หยุดเล่นจิ๋มของหวานแล้วก็รีบถอดเสื้อผ้าด้วยความรุกรน
***ของผมนั้นไม่ใหญ่มาก แต่ก็ทำให้เสียวได้
ผมไปนั่งคร่อมตรงหน้าหวานแล้วเอา***จ่อที่ปากหวาน
หวานก็เอามือมารูดเล่นอย่างสนุกแล้วก็เอาเข้าปากไปดูดเล่นอย่างมันส์
หวานผงกหัวขึ้น ๆ ลง ๆ มือก็ชัก***
มันเป็นความรู้สึกที่ดีเหลือเกินสำหรับผม ผมเลยหาของแถว ๆ
นั้นมาหนึ่งชิ้นก็คือรีโมทวิทยุ
แล้วเอามันไปยัดในจิ๋มของหวานเพื่อให้หวานมีอารมณ์เพิ่มขึ้นอีก
หวานดูด***ให้ผมจนรู้สึกเหมือนมันจะพุ่งออกมาเลยรีบเอาออกก่อนเพราะกลัวว่า
มันจะแตกซะก่อน แล้วก็เล่นนมหวานต่อซักพักนึงให้***มันหายเกร็ง
แล้วก็เอามือไปแยกขาของหวานให้อ้าออกมา
จับขาหวานกางออกไปเต็มที่แล้วก็เอา***ยัดเข้าไปอย่างง่ายดาย
พรวดเดียวมิดด้าม หวานร้องออกมาสุดเสียง
ผมชักเข้าชักออกได้ซักพักก็เอาขาของหวานที่ผมกางออกเปลี่ยนเป็นเอาขาหนีบ
เข้ามาแล้วชี้ฟ้ามันทำให้รูของหวานมันฟิตขึ้นเยอะเลย
หวานร้องซี๊ดซ๊าดแล้วเอามือบีบนมตัวเอง
ผมกระทุ้งแรงมากจนเตียงโยกดังเอี๊ยดอ๊าด
แล้วเปลี่ยนท่าเอาขาพาดบ่าแล้วขยับเข้าไปใกล้ ๆ
รูของหวานมากขขึ้นแล้วจับสะโพกของหวานแล้วก็ซอยยิก ๆ
อย่างเร็วแล้วพอรู้สึกว่าน้ำจะแตกก็รีบชัก***ออกมาแล้วก็เอามาจ่อที่นมหวาน
แต่ยังไม่ทันชักเลยน้ำก็พุ่งกระเด็นออกมา เข้าหน้าหวาน
แล้วก็หกอยู่บนนมเต็มไปหมด
แล้วผมก็เอา***ไปให้หวานช่วยทำความสะอาดให้
พอเสร็จศึกกับหวานผมร้อนมากก็เลยลงมาอาบน้ำข้างล่างปล่อยให้หวานนอนอยู่ข้างบน
ตอนลงมาก็เจอเพื่อนมันนั่งเล่นไพ่กันอยู่แต่ก็ไม่ได้สนใจมันเลยเข้าไปอาบน้ำ
พออาบเสร็จออกมาเพื่อนหายหมดเลยขึ้นไปดูบนห้องเห็นเพื่อน 7
คนมันกำลังรุมหวานอยู่
หวานก็ไม่ได้ขัดขืนแต่กลับเล่นกับเพื่อนผมอย่างเป็นงาน ปากดูด
มือชัก เพื่อนทุกคนก็เลยได้กันไปคนละน้ำ สบายตัวกัน

Admin
Admin

View user profile http://av10bath.forumotion.net

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top